Connect with us

Results

District Hospital Hingoli Bharti Result : जिल्हा रुग्णालय हिंगोली भारती निवड यादी आणि प्रतीक्षा यादी

Published

on

District Hospital Hingoli Bharti Result :

Covid19 Selection List & Waiting List

Ads

जिल्हा रुग्णालय हिंगोली (जिल्हा रुग्णालय हिंगोली) – एमबीबीएस, बीएएमएस, बीडीएस, जीएनएम, एएनएम भारती निकाल जाहीर झाला आहे. आम्ही आमच्या लेखात जिल्हा रुग्णालय हिंगोली भरती निवडलेल्या व प्रतिक्षा केलेल्या उमेदवारांची थेट डाउनलोड लिंक प्रदान करीत आहोत. एमबीबीएस, बीएएमएस, बीडीएस, जीएनएम, एएनएमसाठी अर्ज केलेले अर्जदार खाली दिलेल्या लिंकवरून यादी डाउनलोड करू शकतात. जिल्हा रुग्णालय हिंगोली भारती निवडलेली व प्रतिक्षा करणार्या उमेदवारांची यादी डाऊनलोड करण्यासाठी खालील लिंकचा वापर करा.

 

District Hospital Hingoli Covid 19 Bharti Selection List & Waiting List Download : Click Here

Ads Below The Content

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Trending