Connect with us

Results

Intelligence Bureau Bharti Result : गुप्तचर विभाग ACIO Tier I निकाल 2020.

Published

on

Intelligence Bureau Bharti Result :

IB ACIO Tier I Result 2020 : इंटेलिजेंस ब्युरो (गुप्तचर विभाग) – सहाय्यक केंद्रीय बुद्धिमत्ता अधिकारी ग्रेड -2 (एसीआयओ -2) पदांचा भारती निकाल जाहीर झाला आहे. आम्ही आमच्या लेखामध्ये इंटेलिजेंस ब्युरो (आयबी) टियर I चा निकाल 2020 चा थेट डाउनलोड लिंक प्रदान करीत आहोत. लेखी परीक्षा 18, 19 आणि 20 फेब्रुवारी रोजी घेण्यात आली. एसीआयओ टियर I पोस्टसाठी अर्ज केलेला अर्जदार खाली दिलेल्या लिंकवरून निकाल यादी तपासू शकतो. इंटेलिजेंस ब्युरो (गुप्तचर विभाग) एसीआयओ टियर आय निकाल 2020 डाउनलोड करण्यासाठी खालील लिंकचा वापर करा.

 

Ads

Guptchar Vibhag ACIO Tier I Result 2020 Download : Click Here

Ads Below The Content

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Trending